TRAO GỞI MỌI VẤN ĐỀ VỀ RĂNG MIỆNG CỦA QUÝ KHÁCH.

anhdaychanglo

Răng sứ Inlab là gì?

Răng sứ inLab là răng sứ được làm cho từ khoa học “quét” hay “scan” chiếc hàm của bệnh nhân sau lúc bác sĩ lấy dấu răng.

Máy quét tiêu dùng camera chuẩn HD và phóng lớn rất lớn nên độ chuẩn xác rất cao. Điều quan trọng là bác sĩ cần lấy dấu chuẩn xác.

TƯ VẤN MIỄN PHÍ : bọc răng sứ

Hình: máy "scan" dòng hàm inLab inEos X5 được trang bị tại nha khoa Hoa Kỳ.

những hệ thống CEREC và inLab tại nha khoa Hoa Kỳ đều được đồ vật ở ngay khu vực phòng chờ của khách, giúp cho người dùng của nha khoa Hoa Kỳ có thể Nhìn vào và theo dõi được giai đoạn ngoại hình, tuyển lựa vật liệu xịn để làm cho ra mẫu răng sứ của mình.

Hình: máy “scan” cái hàm inLab inEos X5 được vật dụng tại nha khoa Hoa Kỳ. những hệ thống CEREC và inLab tại nha khoa Hoa Kỳ đều được thiết bị ở ngay khu vực phòng chờ của khách, tạo điều kiện cho người mua của nha khoa Hoa Kỳ có thể Quan sát và theo dõi được quá trình kiểu dáng, chọn lọc vật liệu chính hãng để khiến ra loại răng sứ của mình.

Hình ảnh quét chiếc hàm chuẩn HD, mang thể phóng ro rất lớn để thầy thuốc điều chỉnh những chi tiết rất nhỏ, giúp đạt độ chính xác cao.

Dựa vào hình ảnh các dòng răng thật bên cạnh, bác sĩ sẽ ngoài mặt ra cái răng thật phù hợp nhất mang bệnh nhân. đôi khi bác sĩ mang thể “phối hợp” giữa “scan” trong mồm CEREC và phần mềm ngoài mặt inLab để tận dụng được sự thuận tiện cho bệnh nhân và “sức mạnh” của phần mềm inLab.